Trang chủ Tivi TIVI LG 50 inch 50UP8100PTB
TIVI LG
50 inch 50UP8100PTB
Giá: Liên hệ
Còn hàng
Lượt xem: 895
Smart Tivi LG 4K 50 inch 50UP8100PTB
Thiết kế tổng thể liền mạch, tinh tế tô điểm thêm cho không gian nội thất
Smart Tivi LG 4K 50 inch 50UP8100PTB sở hữu thiết kế tổng thể liền mạch với sự kết hợp của màn hình và đường viền mỏng tinh tế, tông màu đen thanh lịch tạo nên tuyệt tác nghệ thuật tô điểm thêm cho không gian nội thất nhà bạn. Chân đế hình bán nguyệt chắc chắn giúp tivi có thể đứng vững trên mọi mặt phẳng.
Thiết kế liền mạch - Smart Tivi LG 4K 50 inch 50UP8100PTB
Được trang bị kích thước 50 inch tivi LG 50UP8100PTB sẽ là sự lựa chọn lý tưởng cho những không gian phòng có diện tích lớn như: phòng họp, phòng ngủ, phòng khách…
Đắm chìm trong các nội dung 4K đặc sắc với độ phân giải UHD 4K
Độ phân giải 4K - Smart Tivi LG 4K 50 inch 50UP8100PTB
Smart Tivi LG 4K 50 inch 50UP8100PTB được trang bị độ phân giải Ultra HD 4K cho hình ảnh hiển thị sắc nét gấp 4 lần Full HD thông thường cho phép bạn được trải nghiệm các chương trình giải trí thêm thú vị, hình ảnh chân thật hơn.
Bộ xử lý lõi tứ 4K nâng cao chất lượng hình ảnh sắc nét, độ tương phản ấn tượng
Bộ xử lý lõi tứ - Smart Tivi LG 4K 50 inch 50UP8100PTB
Công nghệ Dolby Vision IQ & Dolby Atmos hiển thị màu sắc rõ nét, âm thanh sống động hơn
Âm thanh sống động - Smart Tivi LG 4K 50 inch 50UP8100PTB
Trải nghiệm hình ảnh chất lượng nhờ công nghệ HDR 10 Pro & HLG
Hình ảnh chất lượng - Smart Tivi LG 4K 50 inch 50UP8100PTB
Công nghệ FilmMaker Mode truyền tải trọn vẹn góc nhìn của đạo diễn
Trải nghiệm góc nhìn đạo diễn - Smart Tivi LG 4K 50 inch 50UP8100PTB
Chế độ HGiG tận hưởng game giải trí đa dạng, hình ảnh hiển thị mượt mà
Chế độ HGiG - Smart Tivi LG 4K 50 inch 50UP8100PTB
Thông báo thể thao không bỏ lỡ bất kỳ bàn thắng nào trong các giải đấu quan trọng
Thông báo thể thao - Smart Tivi LG 4K 50 inch 50UP8100PTB
Nhờ ứng dụng thông báo thể thao được tích hợp trên tivi LG 4K 50 inch 50UP8100PTB. Ứng dụng này sẽ thông báo cho bạn trước, trong và sau các trận đấu. Cập nhập liên tục các giải đấu lớn, quan trọng bạn sẽ không phải lo lắng về việc bỏ lỡ các trận đấu, ngay cả khi bạn đang xem một chương trình khác.
AI Sound tối ưu âm thanh tự nhiên, sống động hơn
AI Sound tối ưu âm thanh - Smart Tivi LG 4K 50 inch 50UP8100PTB
Điều khiển tivi bằng giọng nói với trí tuệ nhân tạo Al ThinQ
Điều khiển tivi bằng giọng nói - Smart Tivi LG 4K 50 inch 50UP8100PTB
AirPlay 2 - Chiếu màn hình điện thoại lên tivi dễ dàng
AirPlay 2 - Smart Tivi LG 4K 50 inch 50UP8100PTB
Smart Tivi LG 4K 50 inch 50UP8100PTB được tích hợp tính năng chiếu màn hình điện thoại lên tivi: Trình chiếu nội dung hình ảnh, video từ điện thoại, máy tính bảng lên màn ảnh rộng 50 inch cho mọi người cùng thưởng thức.
Cảm biến ánh sáng tự động điều khiển độ sáng bằng AI
Cảm biến ánh sáng tự động - Smart Tivi LG 4K 50 inch 50UP8100PTB
Hệ điều hành WebOS thân thiện, kho ứng dụng phong phú
Tivi 50 inch sử dụng hệ điều hành WebOS thân thiện với người dùng cùng kho ứng dụng trực tuyến phong phú: Netflix, YouTube...giúp bạn dễ dàng khi tìm kiếm cho mình những chương trình yêu thích.
Hệ điều hành webOS - Smart Tivi LG 4K 50 inch 50UP8100PTB
Hơn nữa, bạn có thể tải thêm các ứng dụng giải trí hấp dẫn khác như: MyTV, Clip TV, Galaxy Play,...
Hỗ trợ nhiều cổng kết nối mở rộng thế giới giải trí
Smart Tivi LG 4K 50 inch 50UP8100PTB được trang bị nhiều cổng kết nối như: LAN, Wifi không dây, USB, HDMI...cho phép bạn khai thác những chương trình giải trí từ nhiều nguồn khác nhau mở rộng thế giới giải trí thêm phong phú và đa dạng hơn.
Thông số kĩ thuật
Loại tivi:
4K UHD
Kích cỡ màn hình:
50 inch
Độ phân giải:
3840 x 2160
Bluetooth:
Có (Loa, chuột, bàn phím)
Kết nối Internet:
Cổng LAN, Wifi
Cổng HDMI:
3 cổng
Cổng xuất âm thanh:
Cổng Optical (Digital Audio Out), HDMI ARC
USB:
2 cổng
Các ứng dụng sẵn có:
YouTube, Netflix, trình duyệt web, LG content store
Các ứng dụng phổ biến có thể tải thêm:
Zingtivi; Clip tivi;  Mytivi; FPT Play; Spotify; Nhaccuatui
Kết nối Bàn phím, chuột:
Có thể kết nối (sử dụng tốt nhất trong trình duyệt web)
Công nghệ hình ảnh:
Tần số quét thực:
60 Hz
Công nghệ âm thanh:
DTS Virtual:X, Clear Voice III, AI Sound, AI Acoustic Tuning, Sound Alive
Tổng công suất loa:
20W
Kích thước có chân, đặt bàn:
1454 x 909 x 340 mm
Khối lượng có chân:
21.5 kg
Kích thước không chân, treo tường:
1454 x 838 x 57.7 mm
Dòng sản phẩm:
2021
Hãng:
LG
Loại tivi:
4K UHD
Kích cỡ màn hình:
65 inch
Độ phân giải:
3840 x 2160
Bluetooth:
Có (Loa, chuột, bàn phím)
Kết nối Internet:
Cổng LAN, Wifi
Cổng HDMI:
3 cổng
Cổng xuất âm thanh:
USB:
2 cổng
Các ứng dụng sẵn có:
Kết nối Bàn phím, chuột:
Công nghệ hình ảnh:
Tần số quét thực:
60 Hz
Công nghệ âm thanh:
Tổng công suất loa:
20W
Kích thước có chân, đặt bàn:
1121 x 703 x 249 mm
Khối lượng có chân:
21.5 kg
1121 x 651 x 57.1 mm